Taron zobe na mai tuƙi, wanda aka sani da masu kula da sutturar motar ko mai tattarawa, kayan mai tattarawa, wani muhimmin bangare ne wanda aka sanya a kan motar motar. Babban aikinsa shine watsa makamashi na lantarki da sigina, haɗa da tsarin sarrafawa akan tsarin motocin tare da tsarin lantarki. Tsarin zoben zobe na matattara yawanci ana yin shi ne da kayan ƙarfe kuma yana da siffar madauwari. An kasu kashi ɗaya na ajiyayyen sashi da kuma daidaitaccen ɓangaren da aka haɗa da ƙarfin abin hawa da wayoyin ƙasa, da kuma sashin ƙasa da aka haɗa da matattarar motocin. Lokacin da direban ya juya matattarar motocin, da mai tuƙin sa ido na iya kula da watsa makamashi da sigina, ba tare da iyakance ta hanyar juyawa ba.
Babban aikin subyar zobe a kan mai tuƙi shine gudanar da makamashi na lantarki, sigina, da kuma samar da tallafi na inji.
- An gudanar da makamashin lantarki:Jirgin ruwa mai narkewa na mai tuƙi ya haɗu da ƙarfin abin hawa da wayoyi ƙasa zuwa maɓallin sarrafawa akan maɓallin samar da makamashi ta hanyar sauya. Ta wannan hanyar, na'urori daban-daban na lantarki a kan matattarar lantarki, kamar Audio, kwandishan, iko, iko, iko na jirgin ruwa, da sauransu, na iya aiki kullum.
- Siginar watsa labarai:Jirgin rikewa na mai tuƙi zai iya tura sigina daban-daban, gami da sigina, da sauransu yana aiki da maɓallin daidaitawa, zobe na juyawa a kan motar iya Yana watsa siginar da ta dace da tsarin lantarki, cimma iko da aikin. Taron zobe na mai tuƙi yana da ma'aunin wasan kwaikwayo na yau da kullun Findor a ciki, wanda zai iya saka idanu da kusurwar juyawa na tuƙi a cikin ainihin lokaci. Ta wannan hanyar, tsarin lantarki na iya yin sauye sauye da sarrafawa dangane da jujjuyawar motocin, kamar sata taimako.
- Bayar da tallafin na inji:Tashin hankalin zobe na mai tuƙi ba kawai taka rawa a cikin watsa wutar lantarki ba, amma kuma yana aiki a matsayin tallafi na inji don mai tuƙin. Zai iya jure wa jujjuyawar sojojin juyawa da matsanancin ƙwallon ƙafa, tabbatar da ingantaccen aiki na tuƙin.
Abubuwan da ke sama akwai bayani game da aikin da ke cikin zobe mai ɗaukar hoto. Idan kana buƙatar ƙarin koyo game da ilimin zoben zoben zobe, tuntuɓi mu ~
Lokaci: Jun-18-2024