Menene banbanci tsakanin zobe da ba a sani ba?

Commutat da zobe zobe

- Babban labarai na fasaha Dec 2,2024

Skiy zobba da 'yan kasuwa sunyi amfani da kayan haɗin lantarki, amma suna da dalilai na ƙira daban-daban, tsarin, da wuraren aikace-aikace. Ga manyan bambance-bambance tsakanin su biyu:

Manufofin Kafa:

Saka zobe: na'ura ce wacce ke ba da damar sigina na yanzu ko sigina don a canja shi daga ɓangaren ɓangare zuwa ɓangaren juyawa ko kuma a matsayin tare da juyawa. Yana ba da damar ci gaba da jujjuyawar 360 ba tare da katse iko ko watsa bayanai.

Carratator: Ana amfani da galibi ne a cikin DC Motos don canza yadda ke gudana na yanzu ta hanyar iskar wuta a cikin motar don fitarwa na kayan torque. A cikin sauki sharuddan, yana kula da jujjuyawar motar ta hanyar juyawa da na yanzu.

Tsarin zane:

Saka zobe: Yawancin lokaci ya ƙunshi ajiyayyen sashi (Stator) da wani ɓangare wanda zai iya jujjuya dangi da stator (mai rusor). Maimaitawa sanye da zoben balaguro, yayin da mai da aka sanyewar goge ko maki tuntuɓi da ke kula da zoben nazarin don tabbatar da ingantaccen haɗin lantarki.

Slipirƙira Tsarin Zobe

Carrator: Majalisar silili ce ta ƙunshi mahimman sassan abubuwa da yawa, kowane ɗayan yana da alaƙa da wani coil motar. Lokacin da motar ke gudana, in jija mai juyawa tare da mai jujjuyawa kuma an haɗa shi da da'irar waje ta hanyar carbon goge don canza shugabanci na yanzu.

Maraja-750

 

Aikace-aikacen:

Saka zobe: Ana yin amfani da shi sosai a cikin yanayi inda ake buƙatar jujjuyawa amma dole ne a kula da haɗin lantarki amma dole ne a kiyaye haɗin haɗin lantarki, kamar hanyoyin tursasawa, da sauransu.

Slipping-aikace-aikace-ringi

Carryator: Ana amfani da galibi a cikin nau'ikan Motors daban-daban da kuma wasu zane na motoci na musamman, kamar kayan aikin gida, farkon motorer mota, da sauransu.

ADDU'A

Faq:

1.Wane iyakokin amfani da zoben zobba da masu aiki?

2.Wana la'akari da zabin da shigarwa na zobba da masu aiki?

3.Wana kurakuran zobba da masu aiki?

 

 

Game da mu

Ta hanyar raba labaran mu, zamu iya yin wahayi zuwa ga masu karatu!

Samar da liyafar

Teamungiyar mu

Mitest ya rufe wani yanki na Mita 6000 murabba'in na bincike na kimiyya & sararin samaniya kuma tare da ƙungiyar ƙwararru & masana'antu na sama

Labarinmu

Ingantacce ne a watan Disamba 2014, Jiujiang ingeran fasaha Co., Ltd shine ƙwararrun masana'antu na zamewar zobba da ayyukan ƙasa, gudanarwa, tallace-tallace, gwaji da sabis na tallafi.


Lokaci: Dec-02-024